รางวัลและผลงาน
- Category: 1.ข้อมูลทั่วไปของสถานศึกษา
- Published on Thursday, 03 December 2015 15:13
- Written by Super User
- Hits: 12409
เกียรติประวัติของสถานศึกษา ได้แก่ รางวัลและผลงานของสถานศึกษาปีการศึกษาที่จัดทำรายงานผลการประเมินตนเอง
รางวัลและผลงานของสถานศึกษา ปีการศึกษา 2561
รายการ |
รางวัล |
ระดับ |
ให้โดย |
รางวัลสถานศึกษาต้นแบบการฝึกประสบการณ์หลักสูตรพัฒนาข้าราชการครูและบุคลาการทางการศึกษา |
อื่น ๆ |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
รางวัลและผลงานของผู้บริหารปีการศึกษา 2561
รายการ |
รางวัล |
ระดับ |
ให้โดย |
นายอำนาจ ปานหิรัญ |
ผู้บริหารสถานศึกษาดีเด่น |
จังหวัด |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
นางสุรีย์พร เสียมสกุล |
รองผู้บริหารสถานศึกษาดีเด่น |
จังหวัด |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
นายวีระพันธ์ ทองไทย |
รองผู้บริหารสถานศึกษาดีเด่น |
จังหวัด |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
นายสมโรจน์ พลายงาม |
รองผู้บริหารสถานศึกษา ผู้มีคุณธรรมจริยธรรมดีเด่น |
จังหวัด |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
รางวัลและผลงานของครูและบุคลากรทางการศึกษาปีการศึกษา 2561
รายการ |
รางวัล |
ระดับ |
ให้โดย |
|
1. นางสาวนฤมล แตงแก้วฟ้า
|
ครูผู้มีคุณธรรมจริยธรรมดีเด่น |
จังหวัด |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
2. นายธรรมรัตน์ ทองใบ
|
ครูผู้มีคุณธรรมจริยธรรมดีเด่น |
จังหวัด |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
3.นายเจษฎาภรณ์ พันธุ์พิพัฒน์
|
ครูผู้มีคุณธรรมจริยธรรมดีเด่น |
จังหวัด |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
4.นางสาวพิมเพ็ญ วรรณูปถัมภ์
|
ครูผู้มีคุณธรรมจริยธรรมดีเด่น |
จังหวัด |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
5. นายฐนกร พจมานสว่างวงศ์
|
ครูผู้มีคุณธรรมจริยธรรมดีเด่น
|
จังหวัด |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
6. นางวัชรีภรณ์ ศิริกลิ่น |
ครูผู้มีคุณธรรมจริยธรรมดีเด่น |
จังหวัด |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
7. นายปุณยวัจน์ จันทร์อินทร์ |
ครูผู้มีคุณธรรมจริยธรรมดีเด่น |
จังหวัด |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
8. นายธีระวัฒน์ จันตืน |
ครูผู้มีคุณธรรมจริยธรรมดีเด่น |
จังหวัด |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
9. นางสาวธัตทพร เพ็ชด้วง |
ครูผู้มีคุณธรรมจริยธรรมดีเด่น |
จังหวัด |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
10. ว่าที่ร.ต.หญิงวนาลี กลมสกุลณี |
ครูผู้มีคุณธรรมจริยธรรมดีเด่น
|
จังหวัด |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
11. นางวิภารัตน์ รักษาถ้อย |
ครูผู้มีคุณธรรมจริยธรรมดีเด่น |
จังหวัด |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
12. นายภาคภูมิ ศิลปะชัย
|
ครูผู้มีคุณธรรมจริยธรรมดีเด่น
|
จังหวัด |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
13. นางสาวสุนิศา ฉายชูวงษ์
|
บุคลากรทางการศึกษา ผู้มีคุณธรรมจริยธรรมดีเด่น |
จังหวัด |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
14. นางชนัญญา ไชยวงษ์
|
บุคลากรทางการศึกษา ผู้มีคุณธรรมจริยธรรมดีเด่น |
จังหวัด |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
15. นายมงคลชัย บุญสร้าง
|
บุคลากรทางการศึกษา ผู้มีคุณธรรมจริยธรรมดีเด่น |
จังหวัด |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
รางวัลและผลงานของผู้เรียน ปีการศึกษา 2561
รายการ |
รางวัล |
ระดับ |
ให้โดย |
|
1. นายวันวิชาญ ร่วมรักษ์
|
รองชนะเลิศ อันดับ 2 |
ภาค |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
2. นายสหรัฐ วงษ์แก้ว
|
รองชนะเลิศ |
ภาค |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
3. นายกิตติวัตร ศรีโลเพี้ยน
|
ชนะเลิศ |
ภาค |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
4. นายสราวุมิ จันทร์แบน
|
รองชนะเลิศ |
ภาค |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
5. นายธนกฤษ แก้วประไพ
|
รองชนะเลิศ |
ภาค |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
6. นายธันวาศาลากิจ |
รองชนะเลิศอันดับ 2 |
จังหวัด |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
7. นายไพศาล โหโมลา |
เหรียญทอง |
ภาค |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
8. นายสิทธิพร สาคร |
เหรียญทอง |
ภาค |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
9. นายราเชนทร์ สกุลด่าน |
เหรียญทอง |
ภาค |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
10. นายปรีชา ใหญ่ยิ่ง |
รองชนะเลิศ อันดับ 2 |
จังหวัด |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
11. นายอนุลักษณ์ นวบุตร |
รองชนะเลิศ อันดับ 2 |
จังหวัด |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
12. นายมูซา ปงกะลี |
รองชนะเลิศ อันดับ 2 |
จังหวัด |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
13. นายธนาวุฒิ ไม้แกน
|
ชนะเลิศ |
จังหวัด |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
14.นายจิรายุ ประสมเพชร |
ชนะเลิศ |
จังหวัด |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
15. นายภิมุข บุญเกิด |
ชนะเลิศ |
จังหวัด |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
16. นายจิรพลน์ พรหมมา |
รองชนะเลิศ อันดับ 1 |
จังหวัด |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|
17. นายสุพพัต สุขประเสริฐชัย |
รองชนะเลิศ อันดับ 1 |
จังหวัด |
สำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
|